AfterSchoolViet Nam - The 1st After School Official Fansite in Viet Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AfterSchoolViet Nam - The 1st After School Official Fansite in Viet Nam

Playgirlz & Playboz VN's House

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 23, 24, 25 ... 32 ... 41  Next
Tác giảThông điệp
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 334
AfterSchool's love AfterSchool's love : 383
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 55

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 9:40 am

Ôo cái hạng khoe của đó...nếu bạn nghĩ là mua album mới chứng tỏ là 1 true fan thì chắc mình là 1 fan k chân chính rồi..Bạn nghĩ tiền mua dc đĩa gốc là mua được danh tiếng cho idol hã??? VN chưa phãi là giàu = HQ đâu mà aj aj cũng phải bắt chước mua album giống họ. Tiền khè ra là mn sẽ hum mộ bạn ư. AS sẽ bay wa VN kiss bạn 1 cái à? À công của bạn á..mình nghĩ là công đàn hồi thì phải..Biết sao k??? Cái loại công ấy bạn có làm to lớn như thế nào rồi cuối cùng cũng trở lại ban đầu..

Tội nghiệp anh già...vô đây tính dạy đời ng` ta mà aj dè bị........Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308 ng` ta dạy lại..đúng là nhiều mũi tên bắn tan xác 1 con nhạn.

What a thing like a person!

What a old man living on the lowest floow in Bien Hoa.

Cãi vs ASvn thì chỉ có từ chết đến lết

Bài này bash wA" nhỉ Smile)
Đỳ để bài này 3 ngày rồi e sẽ edit nha!
DarkTu
ADMINDarkTu

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 293
AfterSchool's love AfterSchool's love : 10232
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:01 am

bebibi40 đã viết:
Giàu mà nói chiện ngu bò cũng như không
Bạn tự tin bạn làm đc nhiều thứ cho forum khác thì sao bạn ko giúp ích trong khi forum này hay bạn reg nick để khoe khoang và gây war thôi .
Chúng tôi không giàu không tài giỏi như bạn
Nhưng chúng tôi biết cách thể hiền tình yêu dành cho idol của mình
Cách nói của bạn không phải dạy đời chứ là cái gì , bạn vào gây War trước rùi nói mình bị đá ah` ,thực nực cười.
Bạn khen ASPVN thì bạn biến qua đó chơi chứ đừng ở đây mà chê bai trách móc

Đang tập lát com tiếp

Đây là những dòng chữ mà anh rất tâm đắc , lời lẽ đanh thép sắc sảo nhưng không kém phần triết lý sâu xa . Nếu có thang điểm là 10 thì anh sẽ cho em 11 điểm đấy bebi à . Love

Thôi tình hình là mọi chuyện đã xong rồi , đừng ai bàn lựng nữa nhé , bên ASPVN đã ban nick LEMON rồi và đã tuyển được 1 bạn là Chú Già Khó Tính làm smod rồi , nên bây giờ mọi việc đều ko liên quan đến bên kia nữa . Twisted Evil

Riêng về cá nhân bạn Lemon , mình chỉ có thể nói với bạn 1 câu thế này :" Bạn đã NGU còn tỏ ra NGUY HIỂM , thật là Vãi Hà !" Suspect
lemonadess
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 23
AfterSchool's love AfterSchool's love : 6
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:22 am

mấy thằng ngu ở đây chưa biết là ta đây vốn là smod từ đầu rồi, sau đó có thêm Chú già để chia fần việc cho nhẹ gánh. Ko hiểu mà noi nhiều. Ngu bỏ bà nó ra.

Còn chuyện chửi lộn thì lũ staff bên đây bố láo, già mồm trog khj staff bên kia hiền wá ko mún gây sự nên ta chửi dùm thôi. Ko hiểu tại sao fải sợ cái lũ bên đây. Toàn thấy staff đâm đầu bảo vệ nhau trog khj chẳng có mấy mem vô đây chửi lộn

Chửi ng ta ngu trong khj trình của mình cũng đếch bằng ai. T mà là bò thì chúng bay cũng là DOG các con ạ
Vài đứa staff ở đây toàn lũ nhóc hi? mũi chưa sạch thì chưa đủ trình nói chuyện với anh nghe chưa?
tụi bay mún làm jì thì làm.
Vài bữa nữa ta recover bên kia cũng xong thôi.
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 195
AfterSchool's love AfterSchool's love : 180
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:29 am

Laughing Ôi mình là con nít hỉ mũi chưa sạch, nghe hài quá..... Ai ngu thì nhìn thẳng vào sự thật đi nhé xem ai ngu hơn nhé Very Happy
Còn nữa.... cưng nhiu tuổi mà kêu ngta là con nít hỉ mũi chưa sạch Smile
Hahaha Đúng là "điếc ko sợ súng", nhục thật Embarassed
DarkTu
ADMINDarkTu

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:38 am

?

Bố láo ? Già mồm ???

Tất cả chỉ là nguỵ biện vì người đầu tiên vào đây đề cập đến việc chung tay hợp sức là bạn .

Rồi người chê bên này staff làm biếng quan liêu ngồi mát ăn bát vàng cũng là bạn .

Rồi người khoe của theo kiểu có tiền mới là fan chân chính cũng là bạn .

Rồi người bảo các staff chưa đủ tuổi , hỉ mũi chưa sạch cũng đòi nói chuyện với bạn , bạn khoe số lượng công việc của bạn rất nhiều nhưng bạn cũng rất rảnh để vào đây gây hấn .

Vài bữa recover bên kia cũng xong nghĩa là lại tiếp tục làm smod tiếp ? Và như thế thì việc này không còn là cá nhân của bạn nữa nhỉ ? Ý mình đề cập đến chú già có nghĩa là để các bạn bên này biết bạn đã hoàn toàn ko còn liên quan gì đến ASPVN để ko phải đề cập đến bên kia nữa , nhưng có vẻ não bạn chưa đủ nếp nhăn để có thể suy nghĩ và hiểu được những gì người khác muốn nói nhỉ ?

Bảo chung tay hợp sức thì bị hỏi là tại sao tách ra , đưa lý do là vì staff bên này làm biếng nên phải tách ra để đỡ mai một nhân tài , nhân tài cái cứt gì khi đăng ký 3 tháng viết được 1 bài ? Nhân tài cái gì khi bản thân không biết tự thân vận động cùng chung tay góp sức mà phải đợi người khác kêu gọi , mà có kêu gọi cũng có lòi cái mặt ra đâu ? Ngồi mát ăn bát vàng ? Xin lỗi chứ nếu các bạn làm cho forum này sôi nổi lên , mạnh mẽ lên , thì cái mà chúng tôi được là gì mà kêu là ăn bát vàng ?? Bạn càng nói càng chứng tỏ cho cái sự Never Give Up của mình . Tóm lại tất cả hành động của bạn đều được tóm gọn trong 2 từ NGUY HIỂM Neutral
lemonadess
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 12:14 pm

hôm wa coi fin trên htv3 có 1 câu nghe vui vui: so với bị đánh mà bỏ chạy thì thà chạy nó đỡ đau hơn nhiều.

Mình cũng bắt chước fim, nhưng trc khi chạy fải đễ lại vài thứ kẻo bứt rứt khó chịu.

Rõ ràng là các cậu chưi mình trc chứ mình đây là rất lịch sự. Nếu xem lại post đầu thì con nhóc bebi fát ngôn thúi hoắc trc, rồi tới thằng ku nào ko rõ.
Dĩ nhiên nghe chửi thì ai mà ko ngứa. Nên mình cũng fải làm lại cho bằng ng ta chứ?
Lũ nhóc mới vậy mà fát ngôn đc như thế thì tài. Chắc ít đc giáo dục. Thôi cũng cho qua, mình cũng khoái chửi thề mà? Có điều mình chửi với bạn bè, thân nhau nên chả ai nói j. Chứ mình thì ít khi chửi bậy với ng lạ.
Chi? mong là các em ra đường cũng mạnh mồm đc như thế, chứ ở đây đọc chi? thấy nhức mắt thôi. Mình đây cũng chả thích đọc/viết kiểu này. Vừa mắc công suy nghĩ, lại có hại cho tinh thần.

Còn mấy bác admin chả hiểu sao lại lôi vụ tiền bạc vào đây? Ko giàu nên ghen ăn tức ở chắc. Thôi bỏ qua. Có số hết. Cái lũ đã nghèo thì chúng có kiết xác mình cũng ko wan tâm.

Ai nói mình ko biết kiếm tiền. Chúng biết cái éo ji về mình mà mở mồm? Mình thích sống kiểu nào thì chúng nó làm wái j ý kiến dc. Mình chửi vài ba câu ko chứng tỏ dc mình vô văn hóa.
Vì với từng loại ng fải có cách nói chuyện riêng. Đứa nào muốn thì mình chửi cho ông bà chúng nó đội mồ dậy luôn.

Kết luận: lũ staff ở đây chi? Là lũ hề. Chi là vài đứa nhóc thích đi khoe tao đc làm mod... dạ thưa, cái forum như cái lỗ mũi ấy. Đè đầu vài ng thì vui jì?

Thế nhé. Lâu lâu có war cũng vui nhĩ? Xả stress đi vì viết xong là tớ chạy đây. Các cậu có chửi lại thì tớ cũng chạy mất dép rồi.

Có nhục ko à. Xin thưa, ra đường mà sợ nhục thì đéo lam đc j đâu. Fải bỏ cái tính đó đi. Ai nói ji kệ mẹ chúng nó. Mình ko fải suy nghĩ ai nói sao về mình.
Cái j lợi thì làm. Hại thì bỏ. Minh chả sợ mất cái j.

Thôi nhé, tạm biệt các chú hề nhé. Cứ ở đây mà mua vui típ. Mình đi làm cái ji đó thực tế hơn 1 chút.

Ví dụ như đang mắc đái nên fải đi đây.

Sao mình khoái đc lưu tiếng xấu muôn đời như thế này vậy ta =)
DarkTu
ADMINDarkTu

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 12:57 pm

NGUY HIỂM Neutral

Trích dẫn :
....mình đây là rất lịch sự. Nếu xem lại post đầu thì con nhóc bebi fát ngôn thúi hoắc trc, rồi tới thằng ku nào ko rõ.

....fát ngôn đc như thế thì tài. Chắc ít đc giáo dục. Thôi cũng cho qua, mình cũng khoái chửi thề mà?

Chi? mong là các em ra đường cũng mạnh mồm đc như thế, chứ ở đây đọc chi? thấy nhức mắt thôi. Mình đây cũng chả thích đọc/viết kiểu này. Vừa mắc công suy nghĩ, lại có hại cho tinh thần.

....chả hiểu sao lại lôi vụ tiền bạc vào đây?

Mình chửi vài ba câu ko chứng tỏ dc mình vô văn hóa.

lũ staff ở đây chi? Là lũ hề. Chi là vài đứa nhóc thích đi khoe tao đc làm mod... dạ thưa, cái forum như cái lỗ mũi ấy. Đè đầu vài ng thì vui jì?

Tôi đã biết bạn rất nguy hiểm , nhưng xin lỗi vì tôi không ngờ nó lại nguy hiểm đến mức độ đáng sợ như thế này . clown

Bạn bảo bé bebi phát ngôn có mùi ? Vậy thì những phát ngôn ở trên của bạn khi chê bai staff và vừa ăn cứop vừa la làng đã đến độ không ngửi được rồi đấy . Question

Bạn bảo các bé nói như thế thì chắc là ít được giáo dục , nhưng sau đó bạn lại tự kêu mình thích chửi thề và ở dưới thì bonus thêm chửi vài ba câu không chứng tỏ được mình vô văn hóa , 1 pha tự sướng kiểu như " tụi bây không được xì hơi vì rất thối còn tao thì được vì nó lại thơm ? " . Exclamation

Vâng bạn chả thích đọc viết kiểu này nhưng cũng ráng lội được 2-3 page rồi đấy , và mình cũng hy vọng ra đường bạn có khả năng mạnh mồm như ở đây luôn .

" Chả hiểu sao lại lôi tiền bạc vào đây ? " Là tại vì có người vứt ảnh các album + single của AS lên và bảo rằng phải như thế mới là fan chân chính , có tiền mới thể hiện và bạn rất biết cách thể hiện đấy What a Face

Đúng rồi , cái forum này nó bé như cái lỗ mũi ấy , đè đầu được vài người thì vui gì nên các bạn phải đi ra thật xa , làm hẳn smod - admin để được đè đầu nhiều người hơn chứ gì ?? Và xem ra đó có lẽ cũng là lí do chính mà bạn vào làm staff ở 1 forum nào đó nhỉ ? Bạn hơi đặt nặng vấn đề chức trách quá rồi đấy , tham vọng lớn thật Razz

Tóm lại là sau tất cả những gì bạn đã để lại sau khi ra đi , mình đã có thể tổng hợp lại và kết thúc mọi việc ở đây , qua đó cũng xin mạn phép đánh giá và đưa bạn vào vị trí thua loài người và trên loại vật 1 chút tongue ( vì ít ra bạn còn bíet cãi silent )
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 1:14 pm

Chạy mất dép ư??? Nhụt hơn cái cái chữ nhụt.

À chắc ra đường mọi người k mạnh mồm như bận dc đâu.. Đâu có trơ như bạn đâu mà mạnh vs chả mồm!

Bạn k chửi thề mà cái từ "đéo" nói lên tất cã rồi đấy...chỉ là..k muốn nhục hơn nữa...nên phải che giấu bản chất..

Làm hại tinh thần mà cũng có người đọc đế....mình đọc mình khỏe ra...Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308

Còn chuyện giàu nghèo??? Tụi tôi là lũ nghèo ư Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308

Nghèo thì phải lo kiếm tiền đỡ đần cha mẹ. Còn giàu thì ít ra người ta cũng k khè hàng như aj kia...

Há...k văn hóa ư? Thưa anh thế mà nhiều thầy cô của tôi iu tôi lắm đấy...với lại tôi cũng vừa vô lớp chọn xong...thi đang hoàng...1 đứa vô văn hóa thì sao làm dc như thế...Tôi tin rằng nhìu người ở đây còn giỏi hơn tôi nữa kia.

Tiền?? Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308 Tiền là cái phù du thoys.. Kiếm tiền thì aj chả kiếm dc..tùy vài cách họ kiếm như thế nào thôi

à cỏn staff là lũ hề ư?? Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308 Lũ hề dc mn iu quí lắm à nha..

Nhưng điều khác ở đây là lũ hề này k làm n~ trò nực cười.

Mà thôi mày cút đi..ở đây nói chuyện vs mày tốn nước bọt.
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 1:16 pm

@Tú: nó là cái thứ giống người á oppa Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308
Nó nói tụi mình là hề..ừ mình là NGƯỜI nhưng chúng ta giống hề thoys...
Còn nó là thứ ji` á....nhưng lại trông rất giống con người..CHỨ THỰC RA KHÔNG PHẢI LÀ NGƯỜI!
ha_jin
Member
Member
ha_jin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 122
AfterSchool's love AfterSchool's love : 92
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 4:55 pm

mọi ng` ơi, đừng wan tâm đến những lời ông lemon nữa
làm lơ đi, hắn ra rảnh đấy
bị xuống làm mem thường gòy
e thấy mọi người trả lời lại thì hắn ta sẽ tiếp tục nói
cách tốt nhất là im lặng
coi như hắn tự kỷ đi nhá Very Happy
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 6:50 pm

Nói nó ko ghé vào đây xem bài hả
Nó mà ko ghé tớ thề ko ăn cơm trưa 1 ngày Laughing
Cái thứ hóng hớt ngu dốt éo bằng ai bày đặt lên tiếng dạy đời Embarassed
ha_jin
Member
Member
ha_jin

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 7:17 pm

SangHeaK đã viết:

Cái thứ hóng hớt ngu dốt éo bằng ai bày đặt lên tiếng dạy đời Embarassed
bạn đang nói đến ai zậy =.=
thật sự mình nghĩ đây là cách tốt nhất
đây là chỗ spam của playgirlz/boyz nhà mình
hà tất phải làm nó biến thành nơi chửi nhau chứ
lỡ mấy fan khác zô đây chơi gòy họ sẽ nghĩ j =.=
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 7:22 pm

@ha_jin: Tớ ko nói cậu nhé, tớ nói ai ngđó tự hiểu mà phải ko, bik là yên chuyện roài, nhưng cũng fai cho xả 1 cái chứ.... để lâu quá tớ điên ai chịu trách nhiệm Crying or Very sad
ha_jin
Member
Member
ha_jin

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 7:24 pm

uhm
làm hết hồn Razz
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 7:26 pm

Căn bản cậu có làm gì tớ đâu mà tớ fai chửi cậu Laughing
Nói chung ta đây bt lắm ai chọc đi ta chửi cho ko biết đường về, cậu Chanh nhỉ Very Happy
bebibi40
Sexy ♥Shadow
bebibi40

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 117
AfterSchool's love AfterSchool's love : 81
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 7:36 pm

Bạn có là con người ko vậy hay động vật cấp thấp mà ăn nói ngu dốt thế

Bạn không thèm mua khi AS mới phát hành mà bây giờ mới mua
Vậy thì bạn cũng chả giúp ích dc gì cho idol cả
Trong khi chúng tôi vote và nghe nhạc trên các bảng xếp hạng để tăng rank cho idol còn bạn thì chỉ biết mua rồi vứt đi

Bạn tưởng bạn giỏi trình hơn tôi là bạn giỏi hơn về mọi mặt ah`
Xin lỗi bạn ngoài điều đó ra thì còn lại tôi đều hơn bạn ( và nêu bạn nghĩ bạn giàu hơn thì xin mời) .

Bạn nói tôi thối thì xin bạn xem lại mình , bạn có dùng hàng đống nước hoa chưa chắc gì thơm bằng tôi ( Ko phải vì tôi thơm mà vì bạn quá hôi, hôi từ bên trong tính cách của bạn đến cả lời nói)

Có gì lát edit nha bà con
Kyomin
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 13
AfterSchool's love AfterSchool's love : 8
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:29 pm

ồ ồ, hết $ giờ lại lôi SMOD vào để khè thiên hạ à Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308

vào đây war, bị người ta nói cho vào mặt thì quay ra cái điệu "anh đây ko chấp các chú" Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308 bạn thật là đã ko có j còn tỏ ra NGUY HIỂM Suspect ảo tung chảo Suspect

nói lượn thì lượn luôn đi nhớ, ko lại bén mảng vào đây war ,bị đập lại rồi vừa ăn cướp vừa la làng, đẹp mặt lắm đấy Laughing

các admin rắc vôi đi ạ Suspect
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:43 pm

*Rãi muối gạo&
*Đốt giấy tiền vàng bạc*
*Rắt vôi*
*Đốt lửa*
*Nhảy Bang*

Tiễn Dzong Suspect Suspect Suspect Suspect Suspect
lemonadess
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 12:09 am

cái con bebi ta mà gặp ngoài đg là ta wýnh cho tét đầu. Mấy thằng ngu nào tính add nick gây sự thì xin miễn.
Block 1 fát là khỏi xì xào. Ở đó mà ranh mãnh.
Tính đi luôn mà có mấy đứa add nick nói năng linh tih. Kệ, cứ add rôi block thôi.

Mấy ng để ta yên giùm nhá. Đã bảo là i will disappear mà gây sự chi?

Giờ ai viết gì thì kệ nhá. Mấy post gần đây ta cũng chả thèm đọc đâu. Viết nhìu chỉ có mấy ng đọc thôi. Ta log in là keó xuống cuối reply chứ đọc chi cho mệt
Signed out...

Dân gian hay nói: chậm còn hơn ko.
Thà biết tới AS muộn nhưng hâm mộ cuồng nhiệt còn hơn 1 lũ biết tơi As lâu nhưng ngồi ko đấu láo chứ chẳng làm đc cái j =)

Cách thể hiện sự hâm mộ có nhiều cách. Lắm đứa ngồi ko ca tụng thần tượng chứ làm dc ji? Vì khả năng nó đêk có thì đành chịu.

Fan của justin timberlake bỏ cả ngàn đô chỉ để mua mẩu bánh mì anh ta để thừa thì việc ta đây mua đầy đủ album của AS so về mức độ hâm mộ chỉ là hạt cát.

Trên đây là lời gửi bebi vì nó nói chuyên nghe dốt quá nên fải nói cho sáng măt ra. Còn ai kháx mình ko tiếp nhớ =)
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 6:38 am

Laughing Add nick gây sự thì ra ngoài đó mà giải quyết vào đây la làng làm cái gì hả bạn Chanh thân yêu Laughing
Mà cả nhà thấy tớ nói có đúng ko, bạn ấy ko vào là tớ bỏ cơm 1 bữa mà kết quả thì Laughing vậy là tớ lại đc ăn cơm trưa rồi, sướng thật Rolling Eyes
Ôi.... chân lý "Có tiền có quyền" nghe mà bùn cười nhỉ. Ko bik giàu được đến đâu nhưng mà đc cái ăn nói đại gia quá. Miệng lúc nào cũng TIỀN, rồi xong lại TIỀN, kết thúc cũng là TIỀN. Nhiêu đó thôi cũng thấy được con người này não đi đến rồi. CÁI NÀY GỌI LÀ ĐỘNG VẬT NÃO KHÔNG NẾP NHĂN đó bà con cô bác ạh pale
Còn bebibi nó có dốt hay không thì ng ngoài nhìn vào là thấy liền hà. Ai dốt thì tự khắc hiểu nhé, ko cần fai nói huỵch toẹt ra đây bà con nhỉ
Có idol để ca tụng chứ để nhìn hay sao ếh..... Khả năng đếck có <--- câu này là câu nghe buồn cười nhất thể kỷ......... Nói xin lỗi chứ, TIỀN cũng chỉ là vật phù du, chết đi co đem theo được hay không mà cứ tối ngày thì đem tiền ra mà nói thế nhỉ. Hay là ngu quá, ko còn lời nào để nói nữa nên cứ suốt ngày phải xoay quanh mấy cái thứ đó Evil or Very Mad
Còn nữa nhé, dân gian hay nói "châm còn hơn không" clown . Từ hồi cha sinh mẹ đẻ đến giờ chưa bao giờ đc cái vinh hạnh biết đến câu thành ngữ này đó nha. Với đầu óc nhỏ bé của mình thì trong dân gian chỉ có 2 câu "chậm mà chắc" và "có còn hơn không" What a Face . Ko bik là cái câu kia do đại văn hào nào sáng tác ra bạn nhỉ, có thể chia sẻ chút xíu thông tin không. Cám ơn nhiều nhá

P/S: Sao mà mình tiễn dzong roài, mà vẫn còn cô hồn nhiều quá ta monkey
bebibi40
Sexy ♥Shadow
bebibi40

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 117
AfterSchool's love AfterSchool's love : 81
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 10:50 am

Bạn Lemon Question Dog còn lưu luyến chốn này ah`.
Nhục thật đó bạn , bạn mún thì add nick mà giải quyết .
Bạn nghĩ tôi hiền lành mả để yên cho bạn đánh
Con nhà giàu mà nói chuyện thất học vậy
Cón ngon thì bạn lết xách từ BD lên TP xem coi đứa nào vào Bệnh viện trước . Tôi dek có sợ bạn đâu.

"Lắm đứa ngồi ko ca tụng thần tượng chứ làm dc ji?"
Bạn nghĩ fan Kpop chúng tôi là thế ah`, chúng tôi làm nhiều điều cho thần tượng hơn bạn đấy . Tôi gắn bó với AS khi cả nhóm mới vừa Debut trên Gayo đấy .

Chậm còn hơn không ah? Câu nghe lạ vậy bạn chanh . Não bạn phẳng qua vậy
Nói tóm lại đạo đức của bạn còn thua xa 1 con Dog.

@Heak : nó còn vác mặt vào thì Heak nhịn ăn 1 năm nhá ?? cyclops
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 11:04 am

Gì mà nhịn
Trừ khi bạn ấy ko vào đây "dòm ngó" mới nói chứ Smile
Còn cái này là vẫn vào mà
Kyomin
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 13
AfterSchool's love AfterSchool's love : 8
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 1:28 pm

ô thế vẫn chưa lượn à Suspect

bảo ko thèm đọc post mà chỉ reply, hoá ra mù ko đọc à Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308 chỉ giỏi gõ theo phản xạ à Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308

thế thì cứ tiếp tục gõ chữ mà ko thèm coi bài của mọi người đi nhá Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308

mà nhà mình có ai add nick bạn đó ko ;Wink hay hết trò khoe đành phải tự bịa ra là có nhiều người add để chửi mình vậy Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308

@Heak kk: rắc muối đi anh Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308 có mỗi vôi xem ra ko ăn thua Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 155308

SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 5:55 pm

Hahaha.... Có nick nà, công bố cho thiên hạ bà con bik lun nhá
Mình là mình fai học hỏi bạn nhiều lắm cơ. Ko thì "la liếm" vì sao vì bạn ấy có nhiều tiền pirat
Nói mà nghe mún ói clown
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 8:59 pm

and just wanna say this to you...
....Đ..

and...K
with....M.

Aj nhu cầu cần nik chái tranh thìa pm Yuna tui!

Ăn nói cho cẩn thận vào..k khéo ra đường chết đ....é...o biết lí do...hahaha

Cái đồ bịnh lâu năm mà diếm...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 24 I_icon_minitime

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 24 trong tổng số 41 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 23, 24, 25 ... 32 ... 41  Next