AfterSchoolViet Nam - The 1st After School Official Fansite in Viet Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AfterSchoolViet Nam - The 1st After School Official Fansite in Viet Nam

Playgirlz & Playboz VN's House

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24 ... 32 ... 41  Next
Tác giảThông điệp
lemonadess
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 23
AfterSchool's love AfterSchool's love : 6
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 0

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:48 am

thay vì đấu đá nhau để dành vị trí 1st fansite. Sao ko nghĩ tới chuyện hợp nhất lại làm 1 để mạnh mẽ hơn. Bên ASPVN giờ đang tập trung mạnh vào design và sub, và cần nhiều nhân lực hơn. Tiềm lực tài chính hơi thiếu nhưng đó là chuyện nhỏ. Sao ko chung tay xây dựng 1 ngôi nhà hoành tráng hơn? Cả 2 forum hiện nay đều xài host free, rõ ràng còn thua kém các nhóm khác.
Đoàn kết là sức mạnh. Hãy nghĩ về chuyện đó đi =)
DarkTu
ADMINDarkTu

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 293
AfterSchool's love AfterSchool's love : 10232
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 26

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 11:52 am

@Lemonadess : Nói được những dòng này thì quả là playboyz(girlz) chân chính rồi . Nhưng vấn đề ở đây là câu nói này nên dành cho bên kia thì hơn , rõ ràng là bên này đã có từ lâu rồi , và admin bên kia cũng đã từng là staff bên này 1 thời gian , vậy cớ gì sao không cùng nhau đóng góp mà phải xé lẻ ra rồi bây giờ lại kêu " sao không nghĩ tới chuyện hợp nhất lại làm 1 ? " . Tự mình tách đi rồi bảo người ta sao ko hợp nhất à , khá là vui tính Razz . Tất cả những lời bạn nói có lẽ nên dành cho những người có ý nghĩ ra riêng và đá lẻ thì sẽ hợp lý hơn đấy bạn tôi ạ .

Trích dẫn :

Này thì ảo tung chảo Suspect
lemonadess
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 2:24 pm

Nếu ở đây là fansite số 1 thì cho hỏi có mấy người sưu tập đủ đĩa + book của AS.

[You must be registered and logged in to see this image.]
(Quyển Playgirlz vẫn đang trên đường về VN)

Như vậy mới gọi là Playgirlz/boyz chân chính, chứ ko thể chỉ có nói bằng lời được Smile
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 195
AfterSchool's love AfterSchool's love : 180
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:15 pm

Ôi "Lấy tiền đè ng" àh
Thế ko có tiền mua CD thì ko đc gọi là Playgirlz/boyz chân chính àh Surprised
Mới bik có cái nguyên lý đó nha Smile)
Vậy thau để về bán cái đt mua hết CD After School để đc gọi là Playgirlz/boyz chân chính nhé bà con cô bác
Ko thì lại ko bằng ngta đấy Embarassed
canhdongxam
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1
AfterSchool's love AfterSchool's love : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:31 pm

@lemonadess: bạn đưa mấy cái disc đó ra để minh chứng cho cái "trân lý" "tao có tiền thì tao có quyền" ah?

Xin lỗi nhá, nhiều người chả giàu được như bạn, chả có điều kiện như bạn... người ta phải yêu chay thoy Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308

Tôi là fan của một boyband, tôi chả có đủ tiền mua hết disc về trưng dồi khoe, "ah, tớ có nhiều disc, tớ là fan chân chính" như bạn nhưng đứa nào nói tớ không phải fan của boyband đó thì tớ đập vỡ mặt nó ra Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308)))))))))))

ôi, đinh lý mới, tiền không mua được tình yêu nhưng là minh chứng hùng hồn nhất cho tình yêu Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308))))))

thế thì tôi chả dám yêu ai nữa Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308))))))))))))
Kyomin
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 13
AfterSchool's love AfterSchool's love : 8
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 3:47 pm

hớ hớ, ảo tung chảo Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308

lấy đâu ra cái nguyên lí "nhiều đĩa gốc hơn thì là fan chân chính" thế hở Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308 tớ bị sợ cái nguyên lí của bạn lắm ý :"> sợ "FAN CHÂN CHÍNH" quá :">

thế thì mấy bạn nhà giàu vung $ mua đĩa xong xếp xó, quay sang hâm mộ người khác, tiếp tục mua đĩa, tiếp tục vứt xó... sẽ là FAN CHÂN CHÍNH hở Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308

bị sợ ý :">

còn cái web kia, rõ ràng nó ra sau web này, bạn vác mấy câu của bạn qua đó nói ế :"> tự tách ra mà còn kêu la, rõ là vừa ăn cướp vừa la làng, tớ bị sợ lần 2 :">
t_phuong94
Member
Member
t_phuong94

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 46
AfterSchool's love AfterSchool's love : 37

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 5:51 pm

oh no, chiến tranh rồi Surprised
mình nghĩ tất cả các PlayGirlz đều có điểm chung là tình cảm yêu mến dành cho AS, điều này đâu có phụ thuộc vào tiền bạc đâu nhỉ? Smile mình yêu mến AS thì thể hiện bằng cách nghe nhạc, theo dõi thông tin, tập hát/ nhảy mấy bài cuả các ss..., không phải chỉ cần bỏ tiền ra mua CD thì mới dc gọi là PlayGirlz, các ss của AS nếu nghe dc mình nghĩ sẽ rất buồn đấy. Razz Còn fansite thì thật ra là nơi để tập họp các PlayGirlz ở VN, để các bạn có nơi sinh hoạt, thể hiện tình yêu AS của mình với mọi người, vậy mà giờ lại tranh giành xem đâu mới là web chính, web phụ, hai bên giao diện cũng tương tự nhau, chỉ khác về thời gian thành lập, bên ASPVN ra sau và hiện đang tích cực nâng cấp cho web, còn bên mình thì chẳng phải cũng vừa thay đổi giao diện, đang tuyển mod hay sao? Ai cũng đều là vì AS thôi mà, mình là mem của 2 bên và thấy thông tin cập nhật của 2 bên cũng cũng đâu phải y chang nhau, vì vậy ghé thăm cả 2, đâu có bỏ bên nào đâu, nếu web hoạt động tốt thì có nhiều mem là đương nhiên, đâu cần thiết chuyện tranh giành này vì sinh hoạt ở đâu là quyền của mem mà Smile Mình thấy nhiều band khác cũng có nhiều diễn đàn ở VN mà có sao đâu? Mọi người biết đến nhóm nhiều hơn thôi Suspect
Ủng hộ cả 2 web, mà ASVN là fansite, ngôi nhà đầu tiên của AS tại VN thì ai cũng phải công nhận Smile còn chính hay phụ thì dựa vào hoạt động của web nhé, cứ cạnh tranh lành mạnh, không ai xâm phạm ai, không gây war là tốt nhất (được lợi vẫn là các PlayGirlz Laughing )
Đây là ý kiến riêng của mình, xuất phát từ tình yêu AS Twisted Evil mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với AS Rolling Eyes
lemonadess
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 6:15 pm

ai bảo mua về vứt xó? Mình còn bọc nhựa cất kỹ lắm đấy. Lâu lâu mới dám xem đó.
Bộ giàu là xấu tính sao? Giàu cũng làm đc nhiêu cái lắm đó.

Bộ lập 1 cái forum rồi ngồi tán dóc hô hào này nọ thì là chân chính hả. Chính vì thấy admin bên đây làm biếng wá nên phải tach ra riêng, để nhân tài có dịp thể hiện chứ ko để kẻ quan liêu ngồi mát ăn bát vàng.

Sau khi thấy bên kia có những tiến bộ rõ rệt thì ở đây mới rục rịch cải tổ.

Ở đây chẳng muốn giành mem hay jì đâu. Nhưng chi muốn nhắc cho biết ai làm việc hiệu quả hơn thôi.
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 6:36 pm

Lạy trời.... cám ơn tình cảm của bạn dành cho ASVN nhé..... 1 forum ko chỉ là fai có admin hay mod hay smod làm việc mà các mem cũng fai có đóng góp chứ phải ko. Bên đây ko fai bị mù hết mà ko thấy ai có tài bạn nhỉ pale
Giàu đúng là ko có gì hết, nói thật bọn tớ chỉ cảm thấy khinh ai giàu có mà thích "khoe của thôi Razz Mới phát hiện thêm là ý bạn này mún nói fai giàu mới làm fans đc hả bạn. Chết òi vậy tớ ko xứng đáng là 1 Playboyz rồi rabbit
Hix.... tớ là tớ rất hâm mộ 1 Playboyz/girlz chân chính như bạn lắm đấy nhé Embarassed
Còn ai "quan liêu ngồi mát ăn bát vàng" tự hiểu nhé. Mà nói tới nói lui bạn có hiểu từ quan liêu là sao ko nhỉ Evil or Very Mad
Sao mà mạnh miệng thế ko bik bounce
katun
Mod
katun

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 138
AfterSchool's love AfterSchool's love : 159
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 6:44 pm

ớ ớ war Surprised Surprised Surprised

@lemonadess: Bạn ơi!

Đừng ngần ngại nữa hãy dùng LISTERIN trước khi nc nhé Laughing Laughing

K thì mềnh khuyến mỡi cho bợn P/S nhé okê con dê
Smile
ha_jin
Member
Member
ha_jin

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 122
AfterSchool's love AfterSchool's love : 92
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 6:57 pm

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 108230
magic_cyndy
ADMINmagic_cyndy

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 287
AfterSchool's love AfterSchool's love : 378
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 41

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 7:01 pm

lemonadess đã viết:
ai bảo mua về vứt xó? Mình còn bọc nhựa cất kỹ lắm đấy. Lâu lâu mới dám xem đó.
Bộ giàu là xấu tính sao? Giàu cũng làm đc nhiêu cái lắm đó.

Bộ lập 1 cái forum rồi ngồi tán dóc hô hào này nọ thì là chân chính hả. Chính vì thấy admin bên đây làm biếng wá nên phải tach ra riêng, để nhân tài có dịp thể hiện chứ ko để kẻ quan liêu ngồi mát ăn bát vàng.

Sau khi thấy bên kia có những tiến bộ rõ rệt thì ở đây mới rục rịch cải tổ.

Ở đây chẳng muốn giành mem hay jì đâu. Nhưng chi muốn nhắc cho biết ai làm việc hiệu quả hơn thôi.

vào forum đã không đóng góp gì hết Smile)
vào đây chỉ có bổn phận nhắc nhở là ASPVN LÀM VIỆC HIỂU QUẢ HƠN ASVN hở
nói đây ngồi mát ăn bát vàng mà kẻ nào kia rảnh rổi ko đi comt hay làm gì phát triển forum đi ASVN đi
vào chỉ có 1 câu nhắc nhở

kì ta reg nick từ tháng 3 mà có mí bài , đụng chuyện là ào ào nhảy ra dạy đời
có thời gian rảnh sao không đăng kí tham gia phụ đóng góp
mà chả cần làm quan chức cũng có thể đóng góp cho forum dc
là member cũng giúp dc forum í
mí bài comt nè , giao lưu nè , up topic nè , đóng góp info nè .......................... đủ cái để làm
1 forum ko chỉ có admin , smod , mod làm việc mà cần phải có members đóng góp chung
nếu các bạn chê forum , chê staff tại sao các bạn không dám làm 1 topic ở thắc mắc nói lên những điều bạn bức xúc lại reg nick từ tháng 3 đến tháng 6 bi giờ mới comt những chuyện ko đâu

dám mình nói xong có ai nhột tự la lên thôi ASVN bừa bãi , thế này thế nọ , ASPVN tốt hơn chúng mình qua bên kia đi

tôi ko mún members cả 2 forum ASVN và ASPVN cãi nhau nữa
bi giờ phận bên nào bên nấy sống , đừng có xoi mói , sock nhau rồi war tại sao time đó ko đi đóng góp cho forum nào mà các bạn thix lại đi làm chuyện ko đâu
AS có thêm forum ở VN là chứng tỏ độ nổi tiếng của AS càng cao
ở đây ko ai tranh giành hay lôi kéo members gì cả
nếu members bên ASVN mún qua ASPVN , tô sẵn sàng để các bạn tham gia mà tôi đâu có ra cái rules ép các bạn ko dc tham gia
tôi cũng ko cản vì đây là quyền cá nhân riêng mà

thật sự tôi là admin , tôi thừa nhận trong thời gian dài vừa qua tôi đã bỏ rơi forum không chăm sóc cho forum
nhưng trong đó có 1 phần tôi rất giận 1 số members và 1 số mod cũ của ASVN : họ nói ASVN chẳng làm gì cả , chỉ trích tất cả những gì trong ASVN , đúng tôi thừa nhận 1 phần nào đó chúng tôi là những staff ko làm gì cả nhưng các bạn không thể nói xuôn như thế tại sao 1 số bạn là mod trong đây và cũng là mem reg nick vào forum để xem bài không đóng góp dù chỉ là 1 cái comt nho nhỏ rồi các bạn bảo chúng tôi và members ASVN thế này thế nọ
chính bản thân 1 số bạn khi còn là staff ở ASVN còn không giúp ASVN tự động tách ra rồi đi nói thế này thế kia

và tôi cũng nói thêm lần set down staff vừa rồi , tôi quên tháo rank cho bạn HOANGKIMLAN (bi giờ là admin ASPVN) (đó là lỗi của tôi) bạn ấy vẫn còn rank mod : cho dù bạn ấy là admin ASPVN , nhưng dù sao cũng từng là 1 members là 1 mod ở ASVN bạn ấy không nói không rằng gì với chúng tôi mà đã tự động del tất cả topic , bài vik bạn ấy post ở ASVN . Bạn ấy không cho tôi biết tại sao bạn lại del , chúng tôi có nick nhau mà tại sao bạn í ko pm cho tôi báo 1 tiếng lại tự động del không rõ lý do
Tôi rất buồn vì hành động đó , tôi cũng muốn 2 forum cùng nhau gọp lại thành 1 phát triển hơn nhưng với thái độ như vậy làm sao tôi có thể để cho những members mà tôi iu quý phải chịu cái thái độ như thế .

Tôi mong members của ASPVN và ASVN đừng cãi nhau nữa , cái gì qua thì cho nó qua đi
nếu members chúng tôi có nói gì members ASPVN thì tôi xin lỗi các bạn
Bây giờ forum nào forum nấy sống
nếu các bạn nói dc thì hãy làm dc ủng hộ forum ASVN , tôi chẳng đòi hỏi cao gì các bạn cả , cũng chẳng cần phải phân chia forum nào là forum chính thức hay phụ . Cũng chẳng phải để lôi kéo members thế này thế nọ

Như thế là đã đủ rồi
Trong những lúc rảnh rỗi các bạn hãy tham gia phụ đóng góp cho cả 2 forum nhé đừng có mà đi gây chuyện , rồi thế này thế nọ .
Kì này tôi ko nhân nhượng cho bất kì ai
Tôi mà thấy bất kì 1 bài nào đá đểu hay khích bác nhau trong đây thì tôi ban nick lun
forum chúng tôi không cần những con người chỉ bik reg nick vào khích bác , gây chuyện , reg nick lâu chả đóng góp gì đụng chuyện mới comt nhảm .

CHẤM HẾT NHÉ
PHẬN FORUM NÀO FORUM ẤY SỐNG
CHÚNG TA CŨNG VÌ TÌNH IU AS MÀ ĐÚNG HEM
HIHIHI
MIỄN TRANH CÃI Ở ĐÂY NHÉ
katun
Mod
katun

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 138
AfterSchool's love AfterSchool's love : 159
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 7:24 pm

ss Đỳ no.1 tongue

Thế bạn cũng đã nghe Ad chúg tôi nói rồi nhé!

Cùng có chung một t/i* là AS cùng là PlayGirlz/Boyz vs nhau

K nên war vì chuyện 4rum

Mềnh cũng sr bạn vì bảo bạn dùng LISTERIN

Thôi hòa nhau đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! What a Face
bebibi40
Sexy ♥Shadow
bebibi40

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 117
AfterSchool's love AfterSchool's love : 81
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 9:57 pm

Em iu miss Hiền Đỳ và miss dăm Heak nhé
Em iu lão Tú và cả forum này!!

Bên này sẽ ko gây war nếu bên kia ko gây sự
Còn nếu bạn mún thì bên này sẽ ko nhường đâu nhé
Suspect Suspect
lemonadess
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:08 pm

hihi. Tớ là ko mún gây war. nhưg có vài người lại xia? xói tớ. Cũng may là cũng có ng xin lỗi. Nên tớ mới im lặng. Nên thôi. Cũng chấm dứt cho rùi.
Tại mỗi ng định nghĩa về fan chân chính khác nhau nhi? Mình thừa nhận cái vụ chân chính là wá đà, nhưng còn lại thì ko sai sự thật.
Staff ở đây nên xem lại cách làm việc của mình đi. Nếu từ đầu làm việc hiệu quả thì đã ko có chuyện tách đàn đâu.

Mình cũng ko hiểu sao các bạn trẻ cũng nóng tính wá. Nói yêu mà đã làm đc j to tát chưa? Nếu ko nhường nhau thì các cậu làm đc j?

Xin hết =)
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:15 pm

Lớn hơn ai mà vào đây dạy đời thế kia???
Nói nghe thử xem đã làm đc gì trong XH rồi. Hay là chỉ ngồi 1 chỗ xài tiền bố mẹ mình Laughing \
Trả lời trc đi roài nch típ Smile)
lemonadess
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:27 pm

nhà giàu wá, tiền xài ko hết nên cần làm jì nua? Hưởng thụ thôi, cái số sướng mà Smile)
Mà đang nói chuyện forum sao lại nói chuyện xã hội ở đây?

Nói cho mà biết là mình đây cũng làm dc nhiều chuyện cho 1 forum thuộc 1 lĩnh vực khác rồi. Khối lượg công việc bảo đảm ăn đứt nhữg bạn trẻ đang làm mod ở đây (ko động j đến admin nhá)
Mà mình có dạy đời ai đâu ta? Sao toàn bị đá đểu vậy này?
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:33 pm

Ốh thế hả
Hóa ra là lão tiền bối đấy nhỉ Exclamation
Cũng phải học hỏi bạn nhiều đấy chứ...... Mà nhìn đọc từ trên đi xem ai dạy đời ai bounce
Vậy ha
Với lại bản thân ko làm gì thì liên wan gì đến chuyện đá đểu fai ko bạn chẻ
bebibi40
Sexy ♥Shadow
bebibi40

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 117
AfterSchool's love AfterSchool's love : 81
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:41 pm

Giàu mà nói chiện ngu bò cũng như không
Bạn tự tin bạn làm đc nhiều thứ cho forum khác thì sao bạn ko giúp ích trong khi forum này hay bạn reg nick để khoe khoang và gây war thôi .
Chúng tôi không giàu không tài giỏi như bạn
Nhưng chúng tôi biết cách thể hiền tình yêu dành cho idol của mình
Cách nói của bạn không phải dạy đời chứ là cái gì , bạn vào gây War trước rùi nói mình bị đá ah` ,thực nực cười.
Bạn khen ASPVN thì bạn biến qua đó chơi chứ đừng ở đây mà chê bai trách móc

Đang tập lát com tiếp
lemonadess
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 10:52 pm

ừ. Nên học hỏi nhiều hơn nữa. Trời cao đất rộng mà.
@bebi:Mà mình cũng thể hiện tình yêu với idol nhìu lắm rồi đó. Đằng ấy làm đc nhiu thứ rồi, với lại nick này dc reg từ lâu, ko fải mơi lập để war.
Từ post đầu mình đưa ra vụ hợp nhất với ý định 2 bên chung tay đóng góp để xài host xịn chuyên nghiệp hơn. Nhưng chưa kịp nói cặn kẽ thì Ko biết tại sao có ng tưởng mình muốn dẹp 1 cái này, chừa 1 cái kia.
Lưu ý là mình ko đại diện cho ý kiến của aspvn nhé. Bên đó kêu stop lâu rồi, nhưng xét thấy đây là vấn đề cá nhân nên tự xử thôi. Ai mún tham gia cứ việc =)
Ko thì stop cho mọi việc nó lành =)
gembfm
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 4
AfterSchool's love AfterSchool's love : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 11:41 pm

E là một mem của aspvn.tk. E rất xin lỗi về trường hợp của a lemon. Bên e sắp ban a ấy để làm gương. Về trường hợp a lemon là hoàn toàn cá nhân. Chính bên e cũng rất bực mình khi biết a ấy làm thế nên ko thể trách được mọi người. Hy vọng mọi chuyện sẽ kết thúc tại đây và chúng ta sẽ giữ được mối wan hệ tốt đẹp.

P/S: Thnks vì đã ráng đọc bài của e. Nếu có gì xúc phạm xin mọi người bỏ wa cho. Bên e cũng thật sự rất tiếc khi chọn lầm ng`
4D
Member
Member
4D

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 15
AfterSchool's love AfterSchool's love : 18
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeWed Jun 09, 2010 11:43 pm

Mình là 1 người quản lý bên as-playgirlz-vn xin có vài ý kiến đính chính:
_lemonadess đã bị forum as-playgirlz-vn ban nick và cắt chức smod nên từ giờ bất cứ phát ngôn nào của bạn ấy đều không phải nguồn chính thức từ forum as-playgirlz-vn.Lý do ban nick chắc các bạn cũng hiểu, vì phát ngôn hết sức bốc đồng và làm xấu mặt forum as-playgirlz-vn.
_forum as-playgirlz_vn chưa bao giờ có bất cứ ý kiến gì về afterschoolvn cũng như một số tin đồn gây war nhảm nhí.
_Về vụ việc lemonadess có những phát ngôn ko tôn trong các bạn chúng tôi hoàn toàn không biết. Vì vậy xin các bạn đừng chĩa hướng về as-playgirlz-vn. Chúng tôi xin lỗi vì đã chọn sai lemonadess nhưng quyết không xin lỗi về những gì lemonadess đã làm. Bạn ấy phải tự chịu trách nhiệm với những gì mình làm
SangHeaK
ADMINSangHeaK

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 7:00 am

@Lemon: Đúng là yếu mà khoái ra gió, dốt mà cứ tỏ vẻ là khôn, nếu như trên đời này ai cũng như bạn này đúng là thế giới này bị loạn. Ta đây ko chấp cái đứa "ngửa tay" xin tiền cha mẹ mà sống. Chừng nào tự mình kiếm được tiền, tự mình sống đc thì hãy nói. Còn bây giờ thì chả khác nào "đứa ăn bám" đâu Laughing . Đúng là ngta nói đúng "Ngu lâu dốt bền khó đào tạo"

@2 bạn ASPVN: Từ đầu đến giờ rõ ràng là Lemon gây sự trc và cứ lôi forum của mấy bạn ra mà nói.... NHưng nếu mấy bạn đã lên tiếng đính chính thì ok thôi. Ko liên wan gì đến ASPVN nhưng còn về cá nhân con ng này phải cho bik ko fai có tiền là có tất cả.
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 334
AfterSchool's love AfterSchool's love : 383
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 55

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 8:01 am

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308
Trong war này mình k nói đến 1 lời..vì tay mình bị đứt nặng nên k đánh máy nhanh dc...Sr all!!!
@bibi: khj nào wa hú 1 tiếng e cho anh leo cây Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308 Đùa!
@Đỳ vs Heak: You're no.1!!!
@Lemon: mày hả bưởi Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308 Ngu mà la lớn! 4rum này còn tốt chán. Mà mà cái công lớn to của bạn kể mà cho rằng k aj làm dc ế...Công ji`...Công gây war à..à phải rồi..Chuẩn không cần chỉnh! Có ngon thì nói ra xem. Mà có công lớn rồi sao k ở đâu mịa luôn đi..bị đặt wa đó rồi về đây làm phách hã??? Đúng là trơ!
Kyomin
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 13
AfterSchool's love AfterSchool's love : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 8:35 am

tưởng từ hôm qua bạn lemon biết thân biết phận mà im, ko ngờ vẫn lôi cái điệu FAN CHÂN CHÍNH = NHIỀU $ MUA ĐĨA GỐC thì đúng là ko chịu nổi Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308 tớ bị sợ tiếp Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 155308

bạn lắm $ thì cứ lo mà hưởng thụ số $ của bạn, mắc mớ j đem ra đây khoe monkey
làm như mỗi mình bạn giàu, mỗi mình bạn mua đĩa xịn nên có mỗi bạn được phép "truyền giáo" cho mọi người về FAN CHÂN CHÍNH ấy monkey

còn việc tách 4rum, tôi hỏi bạn có FC nào thống nhất được thành 1 forum ko Neutral mỗi người 1 tính, ko thể nào chiều được theo ý của tất cả mọi người được Neutral

nếu bạn chân thành góp ý cho forum, chúng tôi xin cảm ơn
còn nếu bạn vin vào đó làm cớ nói này nói nọ forum này thì miễn đi Like a Star @ heaven

mà ý, bạn nói bạn nhiều công việc hơn bất cứ ai bên này, vậy thì mắc mớ gì phí thời gian sang đây truyền giáo thế Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all   Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all - Page 23 I_icon_minitime

Các playgirlz vào spam nào ;)) welcome all

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 23 trong tổng số 41 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24 ... 32 ... 41  Next