AfterSchoolViet Nam - The 1st After School Official Fansite in Viet Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AfterSchoolViet Nam - The 1st After School Official Fansite in Viet Nam

Playgirlz & Playboz VN's House

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Góp ý cho forum !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 334
AfterSchool's love AfterSchool's love : 383
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 55

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeThu Feb 18, 2010 9:26 am

Sau 1 thời gian mon men lên fansite chính thức của AS và các fansite khác, e rất thích các 4rum í. Hiện đang nhờ 1 designer của fansite chính thức làm giao diện giúp. Nhưng e nghĩ là tại sao ta không thể làm design như họ?
Em nghĩ 4rum mình nên phát triển hơn. nếu có thể các mem hãy đóng góp tiền rồi gửi cho anh Tú hay ss Đỳ mua host. Vì có thể do thấy 4rum mình nhàm chán wa" nên lượng đăng kí thì nhiều mà số người hoạt động thì ít.
Sau khi mua host, chúng ta hãy tạo ra những skin, ava. banner, logo...thật đẹp Suspect Sau đó nên thêm vài box chúng ta nên có là Box couple, box Lyrics và box Other group. Rolling Eyes
Sau đó chúng ta sẽ đi quảng bá cho 4rum bằng cách làm link liên kết vs các fansite khác và fansite AS nước ngoài.
Em thấy trong cuộc bình chọn toplist AS, KHÔNG CÓ FANSITE CỦA CHÚNG TA! Đó là điều dễ hiểu. Nhưng nếu chúng ta tích cực hơn nữa thì chắc hẳn 4rum này sẽ được vô toplisy đó.
Riêng em, sau tết e sẽ học làm designer bounce Chưa chắc học dc hok, nhưng sẽ cố gắng vì 4rum này!!! : Góp ý cho forum ! 828931 cz23:
Mn có đồng ý hok ạk???
Góp ý cho forum ! 760145
DarkTu
ADMINDarkTu

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 293
AfterSchool's love AfterSchool's love : 10232
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 26

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeFri Feb 19, 2010 5:57 pm

Câu em hỏi tại sao ta không làm design như họ hơi bị thừa , đâu phải tự nhiên mà 4rum mình phải tuyển des team và staff đâu hả em . Ai mà chẳng muốn forum của mình đẹp hơn Smile , nhưng quan trọng là nhà mình des team vẫn chưa đủ mạnh . Nếu muốn mình hòan tòan có thể đi mua host , domain và nhờ người des dùm themes , skin các kiểu luôn nhưng anh muốn đã là fansite thì do fan chúng mình tự làm , còn về vấn đề host thì bao giờ 4rum có họat động tốt hơn thì dĩ nhiên sẽ tính đến chuyện mở rộng hơn .

Còn cái toplist , nếu muốn vào đấy thì cứ liên lạc với bên đó là được nhưng anh ko muốn vì 4rum mình vẫn chưa hòan thiện , mà chả ai lại muốn đem 1 sản phẩm chưa hòan thiện ra khoe với bạn bè , nhất là khi mình là fansite duy nhất của VN nữa đúng không em ? Twisted Evil
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeFri Feb 19, 2010 7:59 pm

Còn mí cái box nữa thì sao???
Còn vụ designer, đồng ý là chúng ta có nhưng mà nhìn lại rum thì...E sẽ cố học des, nhưng mà trước hết thì 4rum nên quay lại màu đen. Em thấy lí do 4rum mem nhìu mà ng` hoạt động ít là do 4rum mình chán!
Sarah
SmodSarah

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 59
AfterSchool's love AfterSchool's love : 87
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 19

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeMon Feb 22, 2010 8:07 am

=,= mình iu cầu bạn admin đổi lại màu đen nếu không mình bỏ xứ mà đi, không chịu nổi cái thứ chói lóa này >"<
4D
Member
Member
4D

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 15
AfterSchool's love AfterSchool's love : 18
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 3

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:10 pm

bạn có thể đổi màu vàng chói chang này thành 1 màu dịu nhẹ được ko, mình cứ xem xong 4rum là muốn nhức đầu àh
mà sao hình nana và raina ko có trên khu vực member như mấy thành viên khác vậy, hay tại máy nhà mình hư
p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeMon Mar 01, 2010 7:38 am

@4D: hình Nana vs Raina chưa có bạn ơi. Thật ra là có rồi mà admin làm biếng chưa thay. Màu vàng cũng thế, nhiều người phàn nàn mà..Yên tâm, 4rum đang design nên sẽ đổi lại trong một thời gian.
4D
Member
Member
4D

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 15
AfterSchool's love AfterSchool's love : 18

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeMon Mar 22, 2010 12:11 am

ko biết có bị mọi người gọi là phiền hà ko nữa nhưng xin các cấp cao xem xét lại màu đen này, mới 5 phút vào nhà mà mình cứ tưởng 1h ko àh, đau mắt ko chịu được Sad
mình biết là màu đen thế này thì forum đẹp nhưng nhất thiết phải là màu đen àh các mod và design
Elvie
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 16
AfterSchool's love AfterSchool's love : 4
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 0

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeWed Jul 07, 2010 9:24 pm

Mua host đi admin T_T Nhìn 4rum èo ọp quá T_T Em nghĩ nên thay đổi T_T Để còn quảng bá 4rum trên diromo cho hoành tráng
s2_Yori*HaNeul_s2
Member
Member
s2_Yori*HaNeul_s2

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 17
AfterSchool's love AfterSchool's love : 28

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeThu Jul 08, 2010 12:21 am

Việc post bài trên 4rum mình như thế nào vậy???

Mình muốn làm trans mà khôg biết có phải xin phép khôg mà cũg khôg biết là có được phép khôg khi mình chỉ là mem thường.

Mình định update liên tục Twitter của Bekah, Gahee, Lizzy và Raina.

Làm sao đây???

Mình cứ trans tạm trước và post. Nếu không được thì mod cứ xóa bài

p3lov3ly_9x_br
Mod
p3lov3ly_9x_br

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeFri Jul 09, 2010 8:06 am

Cứ post bình thường thôi bạn miễn là không trùng bài!

Bạn update twitter nhé...Mình lười khoản này wa" Góp ý cho forum ! 155308

Bạn cứ trans bình thường thôi nhé!

Hwating!
Elvie
Member
Member

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 16
AfterSchool's love AfterSchool's love : 4
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 0

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 2:56 pm

Admin ơi !!! Nâng cấp 4rum đi !!! Để mem có hứng đóng góp bài hơn T_T
DarkTu
ADMINDarkTu

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 293
AfterSchool's love AfterSchool's love : 10232
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 26

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeTue Jul 20, 2010 3:42 pm

Nâng cấp là nâng cấp gì hở em Sad

Hiện đang trong quá trình hoàn thiện themes + skin . Sau đó sẽ tiếp tục update thêm nhiều cái nữa
magic_cyndy
ADMINmagic_cyndy

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 287
AfterSchool's love AfterSchool's love : 378
Độ nổi tiếng Độ nổi tiếng : 41

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 6:52 pm

Hiện tại staff của ASVN đang tiến hành cải tiến forum
Trong thời gian sớm nhất Forum sẽ có nhiều thay đổi hơn và update nhiều cái thú vị hơn
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ forum

Còn về việc host mình sẽ có câu trả lời sớm nhất cho các bạn

Topic Close
Sponsored content

Góp ý cho forum ! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho forum !   Góp ý cho forum ! I_icon_minitime

Góp ý cho forum !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang